Close

About Viet SEO


WEB DESIGN & GOOGLE OPTIMIZATION

T: +84 917 212 969

* Website đang xây dựng, CHƯA CHÍNH THỨC sử dụng. Tin tức, bài viết, sản phẩm chỉ đăng làm mẫu!
* CẦN MUA TÊN MIỀN "CHOTHUEPHOTOCOPY.LAMBANGHIEU.INFO", vui lòng liên hệ 0908 744 256 - 0917 212 969 (Mr. Thanh)

* In tem nhãn sản phẩm: 0983.071.565
* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 024.66 73 43 83 - 0974 002 002

Lựa chọn chất liệu giấy in tem nhãn decal như thế nào để tiết kiệm chi phí in ấn?

Tem nhãn decal rất phong phú về chủng loại: decal giấy, decal nhựa, decal vỡ, decal mạ đồng… Tùy vào mục đích sử dụng mà chúng ta lựa chọn chất liệu, mẫu mã cho phù hợp,

Hiện nay, ứng dụng của tem nhãn có thể nói cực kỳ phong phú, ở mọi lĩnh vực, ngành nghề chính vì vậy để mang lại hiệu quả tối ưu thì khâu chọn chất liệu in cũng rất là quan trọng. Nếu doanh nghiệp chưa có kinh nghiệm in ấn, rất có thể bị đẩy chi phí lên do chưa chọn được loại giấy in phù hợp. Bên cạnh đó, có một lưu ý mà các doanh nghiệp ít biết là việc in tem nhãn số lượng lớn trong một lần thì sẽ giúp bạn tiết kiệm được một nguồn chi phí đáng kể.

Đối với những nhà máy sản xuất chuyên kinh doanh các mặt hàng như thiết bị, máy móc và có tỉ lệ làm giả, làm nhái cao thì decal nhựa sẽ giúp tem nhãn dính chắc trên sản phẩm, rất khó để bóc gỡ. Trong khi đó, đối với mặt hàng tiêu dùng như thực phẩm, mỹ phẩm, bình nước lọc hay các sản phẩm có giá trị thấp và trung bình thì chỉ nên sử dụng mẫu in decal giấy là thích hợp nhất, vì loại decal này có giá rẻ. Điều này sẽ rất phù với giá trị sản phẩm và tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp một cách hiệu quả.



Công ty In Bắc Việt nhận tư vấn, thiết kế, in tem nhãn mác: Ấn tượng nhất – Chất lượng nhất – Giá rẻ nhất

– Tem nhãn Decan nói chung cấu tạo bởi 3 lớp: Phần đế, phần keo tự dính và phần bề mặt Decal.
– Dựa theo bề mặt Decal người ta chia ra làm các dòng tem nhãn mác khác nhau bao gồm: Tem Decal trong, tem Decal giấy – nhựa – gương, tem Decal nhũ bạc mờ, Decal 7 màu, Decal vỡ, Decal Hologram 7 màu chống hàng giả, tem Decal UV các loại,…
In tem nhãn giá rẻ, in Decal thực phẩm, tem nhãn mỹ phẩm có vai trò

Tem nhãn Decan thường được sử dụng để dán lên bao bì thực phẩm. Thông tin trên tem Decal bao gồm tên mặt hàng, tên cơ sở sản xuất, công dụng, chức năng, hạn sử dụng…Việc in tem nhãn sản phẩm đảm bảo cho khách hàng thông tin đầy đủ và tạo sự tin cậy cho khách hàng khi mua thực phẩm. Nguồn thực phẩm không có bao bì nhãn mác chắc chắn rằng không khách hàng nào dám sử dụng cả.

In tem Decal trong dán kính, cốc trà sữa, dán cốc

Tem Decal trong là loại Decal dạng nilon nhưng có keo, có thể bóc dán dễ dàng. Thông thường loại tem này hay được sử dụng để dán bình nước (bình nước lavie), dán lên kính, dán lên chai lọ mỹ phẩm, hay in logo dán lên cốc chén… Đây là loại tem trong suốt, giống màng co. Tem Decal trong sử dụng công nghệ in UV, tương tự như in offset nhưng sử dụng loại mực UV chuyên biệt, máy in được trang bị thêm dàn sấy. Tem Decal trong khi in xong được cán phủ màng băng dính hoặc cán nhiệt. Tem in xong có thể xén thẳng hoặc làm khuôn bế theo hình mẫu khách hàng

In tem nhãn sản phẩm

Hiện nay, trên địa bàn Tp.HCM có rất nhiều các công ty về lĩnh vực in ấn nói chung và dịch vụ in tem giá rẻ nói riêng. Ngoài độ ngũ thiết kế, tư vấn chuyên nghiệp có tay nghề cao trong khâu thiết kế và in ấn tem nhãn. Thì công ty chúng tôi đã đang tiếp tục đầu tư Hệ thống máy in offset hiện đại và tiên tiến hàng đầu thế giới. Đảm bảo đem đến những sản phẩm tem bảo hành cũng như các loại tem nhãn decal khác chất lượng vượt trội.

Cáp quang Single mode 4FO 4 core

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.
việt seo Công việc tiếp theo để có một bài viết theo đúng, Đại loại là như vậy, ngoài ra còn nhiều tiêu chí khác nhưng nó còn phụ thuộc vào từng chủ đề nên mình không nói chi tiết ra đây. Theo chủ đề của mình
Dịch vụ SEO HCM Vì dịch vụ seo có thời gian dài, chí ít cũng là, Các kĩ thuật SEO cũng dần được nâng cao hơn theo thời gian cùng với các lượt cập nhật thuật toán của google. Có rất nhiều dịch vụ SEO khác nhau như là SEO

Cáp quang Multimode 6FO

Cáp quang là loại cáp thế hệ cải tiến được sản xuất với những đặc tính và tính năng tốt nhất để phục vụ nhu cầu trao đổi thông tin của con người. Do được sản xuất với nhiều chủng loại khác nhau nên rất nhiều khách hàng mỗi khi lựa chọn cáp quang vẫn đều băn khoăn: dùng cáp quang multimode hay cáp quang singlemode? Bài viết dưới đây chúng tôi xin đưa ra một số so sánh những ưu điểm, điểm khác biệt riêng của từng loại để khách hàng có thể tham khảo và tự đưa ra câu trả lời cho riêng mình.

Cáp quang multimode và cáp quang singlemode là hai loại cáp quang cơ bản, phổ biến và được sử dụng nhiều nhất hiện nay. Mỗi loại sẽ có những ưu điểm và ứng dụng riêng, người dùng nên tham khảo để có thể lựa chọn cho mình loại cáp chất lượng và ưng ý nhất.

Cáp quang multimode

Loại cáp này còn được gọi là cáp đa sợi, cáp đa mốt. Loại cáp này là cáp có đường kính sợi quang lớn và lớn hơn rất nhiều lần so với cáp quang đơn mode. Vì vậy nên nó có khả năng truyền được nhiều bước sóng khác nhau với các bước sóng chuẩn là 780, 850 và 1300. Cấu tạo của nó gồm nhiều sợi quang (lớp lõi), lớp áo (clading) và vỏ bọc (coating). Tốc độ và chất truyền tải của loại cáp quang này cũng cực cao, mượt mà và luôn ổn định nên được ứng dụng rất nhiều trong cuộc sống cũng như nhiều lĩnh vực khác.



Cáp quang singlemode

Cáp quang singlemode hay còn được gọi là cáp quang đơn mode. Loại cáp này chỉ có thể truyền được một bước sóng nhất và đó cũng chính là một trong số những điểm cộng không nhỏ của loại cáp này. Sử dụng cáp quang singlemode, chúng ta có thể giảm thiểu đến tối đa các vấn đề như chập chờn, nhiễu hoặc suy hao tín hiệu. Và loại cáp này cũng có khả năng truyền tín hiệu đi được rất xa, xa hơn so với multimode nên thường được dùng cho các trục mạng lớn mà không dùng nhiều trong sinh hoạt. Cũng với cấu tạo như multimode nhưng singlemode có các sợi quang nhỏ hơn, đường kính sợi chỏ khoảng 10 micromet.

Nhìn chung, hai loại cáp quang này đều có nhiều ưu điểm đáng quan tâm, ưu việt hơn rất nhiều lần so với cáp đồng. Dù là cáp singlemode hay multimode thì đều có thể truyền được các tín hiệu thông tin mà chúng ta cần một cách chất lượng, hiệu quả và lý tưởng nhất theo dạng ánh sáng lan truyền, đảm bảo tốc độ truyền tải cao, đường truyền xa với băng thông cực lớn. Đường truyền luôn ổn định, mượt và rất ít bị nhiễu sóng điện từ.

Hy vọng những so sánh cơ bản nhất trên đây đã giúp quý vị tự đưa ra cho mình những lựa chọn phù hợp và chính xác nhất. Để tìm hiểu cụ thể hơn về hai loại cáp quang này mời đến với chúng tôi tại địa chỉ web hoặc gọi điện để được tư vấn.

Đặc trưng của cáp quang Multimode 4 sợi, Multimode 4 core

- Bước sóng hoạt động của sợi quang : 850nm và 1300nm.

- Phần tử chịu lực phi kim